കോവിഡ് 19 :മൽത്സ്യത്തൊഴിലാളികൾക്കുള്ള പ്രത്യേക അറിയിപ്പ്


തിരുവനന്തപുരം ജില്ലയുടെ മത്സ്യബന്ധന ഗ്രാമങ്ങളിൽ കോവിഡ് 19 സാമൂഹ്യ വ്യാപനം തുടരുന്ന സവിശേഷ സാഹചര്യം പരിഗണിച്ചുകൊണ്ട് തിരുവനന്തപുരം ജില്ലയിൽ ഒരിടത്തും ഇനിയൊരു അറിയിപ്പ് ഉണ്ടാവുന്നത് വരെ മത്സ്യബന്ധനം നടത്താൻ പാടില്ലെന്ന് തിരുവനന്തപുരം കലക്ടർ ഉത്തരവിറക്കിയിരിക്കുന്നു. ആയതിനാൽ പ്രിയ മത്സ്യത്തൊഴിലാളികൾ കോവിഡ് പ്രതിരോധത്തിൻ്റെ ഭാഗമായി കടലിൽ പണിക്ക് പോവാൻ പാടില്ലെന്നറിയിക്കുന്നു.ശനിയാഴ്ച അർദ്ധരാത്രി മുതൽ തിരുവനന്തപുരം ജില്ലയിലെ തീരദേശം മുഴുവൻ ട്രിപ്പിൾ ലോക്ക് ഡൌൺ നടപ്പാക്കിയിരിക്കുകയാണ്. കൊറോണ രോഗവ്യാപനത്തിനെതിരെയുള്ള പ്രവർത്തനങ്ങളുടെ ഭാഗമായി കൂട്ടമായുള്ള പരിപാടികളിൽ നിന്നും മാറിനിൽക്കുവാനും സാനിറ്റൈസറോ സോപ്പ് വെള്ളമോ ഉപയോഗിച്ച് കൈകൾ കഴുകുന്നത് ശീലമാക്കുവാനും ആൾക്കൂട്ടം അധികമുണ്ടാകാൻ സാധ്യതയുള്ള മത്സ്യവിപണന ചന്തകൾ,കടപ്പുറത്തെ കൂടിച്ചേരലുകൾ,ആരാധനാലയങ്ങളിലെ കൂടിച്ചേരലുകൾ എന്നിവയിൽ നിന്ന് മാറിനിൽക്കുവാനും വീടിന് പുറത്ത് ഇറങ്ങാതിരിക്കുവാനും അത്യാവശ്യങ്ങൾക്ക് പുറത്തിറങ്ങുമ്പോൾ നിർബന്ധമായും മാസ്ക് ധരിക്കുവാനും പ്രിയ മത്സ്യത്തൊഴിലാളികളെ ഓർമിപ്പിക്കുന്നു. എല്ലാ മത്സ്യത്തൊഴിലാളികളും കൂടുതൽ ജാഗ്രതയോടെ സർക്കാരിന്റെ നിർദേശങ്ങൾ പാലിക്കണമെന്ന് അഭ്യർത്‌ഥിക്കുന്നു.

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.